12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

Join the forum, it's quick and easy

12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

12A6 Class

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are Family

Sky_Nguyen
tamteen1990
6 posters

cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!!

bac tan
    Khách viếng thăm

cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!! Empty cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!!

Bài gửi  bac tan Mon Nov 02, 2009 3:31 pm

fgbsdjhgaiushegkjanhigk
    dang choi gmae ko
    tien viet nhiu` hjhj Laughing
    tamteen1990
    tamteen1990
    Moderator
    Moderator

cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!! Empty Re: cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!!

Bài gửi  tamteen1990 Mon Nov 02, 2009 3:41 pm

bạn của tui chứ ai? nhỏ đó còn nguyên đó, hàng tốt khỏi chê. nếu được thì cho số phone làm quen! nhưng phải nói chuyện đàng hoàng nha.
    Sky_Nguyen

cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!! Empty goi tam

Bài gửi  Sky_Nguyen Thu Nov 05, 2009 12:09 pm

Sao ong biet hang tot ?????
    Ma lai bit Con nguyen nua chu! pig
    sao biet zay ??? Shocked
    tamteen1990
    tamteen1990
    Moderator
    Moderator

cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!! Empty Re: cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!!

Bài gửi  tamteen1990 Thu Nov 05, 2009 7:48 pm

sao ko biết tui nhìn là biết ngay! nhìn thấy điện nước dầy đủ với lại còn "non" và ngây thơ lắm! đi uống nước dzí tui mấy lần!!!
    hoanhudien
    hoanhudien

Bài gửi  hoanhudien Fri Nov 06, 2009 6:43 pm

Basketball ai cha ong nay coi lai nhe dien nuoc ma ok thi Laughing .... lol!
    MadaraMafuha
    MadaraMafuha

cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!! Empty Nghi ngờ quá

Bài gửi  MadaraMafuha Tue Nov 10, 2009 8:52 am

Hàng tốt sao ko giữ lại mà xài Còn giới thiệu cho bạn bè chi dạ Mad
    Administrator
    Administrator
    Admin

Bài gửi  Administrator Wed Nov 11, 2009 2:29 am

tui thi đâu thiếu gì! lol! tại anh em tui muốn chia sẽ vậy thui, nếu mấy ông ko chiệu thì tui bày cho keo khác vậy! Razz Razz tui chuyên môi giới vụ này mà! hihi rabbit
    Administrator
    Administrator
    Admin

Bài gửi  Administrator Wed Nov 11, 2009 2:40 am

Mấy ông mà "trẻ thơ" cái nỗi gì? affraid Shocked đứa nào cũng có giấy chứng minh hết rùi mà giả bộ ngây thơ. tui thấy thằng Aloha post hình như vậy là nhìn sướng con mắt đấy chứ! lol! lol! lol! lol! mấy ông ko tin nhìn đi, riết rùi sáng mắt luôn đó!! tui bây giờ đâu còn đeo kính cận nữa đâu!!! Razz Very Happy
    MadaraMafuha
    MadaraMafuha

Bài gửi  MadaraMafuha Thu Nov 12, 2009 7:43 am

Không đeo kính cận thì đeo kính áp tròng, sau đó thì thay mắt mới, thay không xong thì khỏi nhìn lun Suspect
    Sky_Nguyen

cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!! Empty cai ong 2 rinh

Bài gửi  Sky_Nguyen Sat Nov 14, 2009 7:17 pm

sax!! ai ngay tho day??? Suspect nghe ko lam chu!
    tamteen1990
    tamteen1990
    Moderator
    Moderator

Bài gửi  tamteen1990 Sun Nov 15, 2009 12:26 am

Ây cha cha... vậy là mấy ông ko có nghệ thuật kua gái rùi! Rolling Eyes Rolling Eyes tui bị cận nhưng nhìn gái rất kỹ, âu cũng nhờ cái khả năng quan sát + tài xem tướng nên nhìn ko lầm đâu. Laughing Very Happy có thể tui nhìn thấy được được mà mấy ông nhìn thấy xấu cũng ko chừng. tui sẽ lập cái topic " cua gái" cho mấy ông trổ tài hé!! Laughing Laughing lol! lol!
    nguyenthanhdien2601
    nguyenthanhdien2601

cai em nao ong posst len vay tam!!!nong' hoi? nha!!! Empty Mày ghê ak !

Bài gửi  nguyenthanhdien2601 Sat Nov 28, 2009 4:17 pm

tamteen1990 đã viết:Ây cha cha... vậy là mấy ông ko có nghệ thuật kua gái rùi! Rolling Eyes Rolling Eyes tui bị cận nhưng nhìn gái rất kỹ, âu cũng nhờ cái khả năng quan sát + tài xem tướng nên nhìn ko lầm đâu. Laughing Very Happy có thể tui nhìn thấy được được mà mấy ông nhìn thấy xấu cũng ko chừng. tui sẽ lập cái topic " cua gái" cho mấy ông trổ tài hé!! Laughing Laughing lol! lol!
    Mày nói thằng Phương đây là forum của lớp không được làm " chuyện bậy bạ" ,mà mày dám post hình Ngân lên hả ? Sao không hỏi ý kiến tao gì hết trơn zạ ? Lại còn dám giới thiệu cgo tụi nó nữa ! Thật là xấu wá đi,hì hì Twisted Evil affraid
    MadaraMafuha
    MadaraMafuha

Bài gửi  MadaraMafuha Sun Nov 29, 2009 8:02 am

Thanh Điền mới gia nhập hội này hả!!!! Con nhỏ đó tên Ngân hả ???? Tui có quen ko dzậy kìa Suspect
    Administrator
    Administrator
    Admin

Bài gửi  Administrator Tue Apr 27, 2010 2:04 am

tao post Hình con Ngân hồi nào mày! chỉ đê ảnh đại diện thôi, mày ko phân biệt được ah!

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Mon May 13, 2024 5:11 am