12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

Join the forum, it's quick and easy

12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

12A6 Class

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are Family

3 posters

HAPPY BIRTHDAY TO LỆ THU!!

tamteen1990
    tamteen1990
    Moderator
    Moderator

HAPPY BIRTHDAY TO LỆ THU!! Empty HAPPY BIRTHDAY TO LỆ THU!!

Bài gửi  tamteen1990 Sat Nov 21, 2009 2:15 am

" cớ sao từng người không đến, lúc cô đơn trước kia...." nằm trong phòng buồn nghe nhạc. Tui vội xách điện thoại ra nhắn tin chúc mừng thầy cô nhân ngày 20-11, ngày Nhà Giáo Việt Nam. Sau khi nhắn tin xong cho tất cả thầy cô. tui thiếp mắt đi trong giai điệu của bài nhạc. trong giấc ngủ say tui phát hiện mình còn thiếu thiếu gì đó! thật vậy, sau khi suy nghĩ thật lâu, tui bật dậy như 1 cái lò xo, chết rùi hôm nay là sinh nhật của Lệ Thu...!

Như chúng ta đã biết cách đây 19 năm về trước cũng vào ngày này thì cô pé Lệ Thu đã góp phần gia tăng dân số, để đánh dấu lại vui này chúng ta hãy cùng nhau chúc mừng cho bạn ấy đi các bạn.

HAPPY BIRTHDAY TO LỆ THU!! Empty thiệt là bùn we' đi >_<

Bài gửi  hoanhudien Sun Nov 22, 2009 2:42 pm

'' cớ sao ông này dám chúc mừng xin nhựt của Thu ....mà ko pải là Tui , hay bn Dệ nhỉ cũng tháng 11 mà . coi bộ cái ông quản lý này ko đc rùi đó nhe ....... affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid affraid No No No No Sleep thiệt là thiên j wa' đi .
    tamteen1990
    tamteen1990
    Moderator
    Moderator

HAPPY BIRTHDAY TO LỆ THU!! Empty Re: HAPPY BIRTHDAY TO LỆ THU!!

Bài gửi  tamteen1990 Wed Nov 25, 2009 10:34 pm

hihi sorry nha! làm gì mà có chuyện thiên dị ở đây. Very Happy Very Happy vì mấy ngày đó tui ko có lên trang web lớp thường xuyên, lúc đó bận kiểm tra! mà tui có để hệ thống của trang web chúc mừng mà! nó nằm bên dưới góc trái trang web đó. Boy thì phải biết nhường girl chứ!! hehe lol! lol! lol!
    LE THI LE THU

Bài gửi  LE THI LE THU Thu Jan 14, 2010 11:04 am

thanks tam de thuong nhen
    lau qua thu ban nen it len
    tet ve nho lixi thu do nhen
    kakak
    Very Happy Smile flower flower flower

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Similar topics

-

Hôm nay: Mon May 13, 2024 6:16 am