12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

Join the forum, it's quick and easy

12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

12A6 Class

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are Family

2 posters

NHỚ NGƯỜi YÊU

nuyenduyphuong12a6
    nuyenduyphuong12a6

NHỚ NGƯỜi YÊU Empty NHỚ NGƯỜi YÊU

Bài gửi  nuyenduyphuong12a6 Wed Nov 25, 2009 7:50 am

em oi giờ em có biết lòng anh đang lạnh. o đà lạt hiu quạnh hok có em bên cạnh.anh biết giờ này em đang thức đọc những tin nhắn hằng ngày anh gửi cho em.cho dù anh ko o bên em anh cũng vẫn mỉm cười đó em biết ko.anh đã nói rùi sao em lại làm ngơ,ty anh lây được trái tim cua em nhưng anh cảm thấy thiêu cái ji đó em ơi.nay anh ko còn ở cạnh em em có buôn hok hỡi em.chỉ còn 1 tháng nữa là anh sẽ đươc gặp em rùi.tới lúc đó vòng tay cua anh lai ấm áp như ngày nào.em cứ lo chuyện của em đi còn chuyên chúng mình thì sẽ công bố sao nhé em anh hiểu em mà.anh nhớ em người yêu của anh.du em là phù thủy hây là công chúa em vẫn là người yêu của anh sunny Very Happy Laughing em mãi là người anh nhớ.anh yêu em rât nhiều.........!
    NGUYENTRANG
    NGUYENTRANG

NHỚ NGƯỜi YÊU Empty Re: NHỚ NGƯỜi YÊU

Bài gửi  NGUYENTRANG Wed Nov 25, 2009 12:02 pm

nguoi iu cua ban la aj zay phuong?gioi thieu cho ban be bjt di chu trang web cua lop ma cu nho vo iu ng iu j k ah!k hay ti nao!heheheh Very Happy

Hôm nay: Mon May 13, 2024 3:27 am