12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

Join the forum, it's quick and easy

12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

12A6 Class

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are Family

5 posters

Chào tất cả pà kon của lớp 12A6 nha !

nguyenthanhdien2601
    nguyenthanhdien2601

Chào tất cả pà kon của lớp 12A6 nha ! Empty Chào tất cả pà kon của lớp 12A6 nha !

Bài gửi  nguyenthanhdien2601 Wed Nov 25, 2009 9:54 pm

Vì lí do kĩ thuật nên đến tận hôm nay mới kích hoạt được tài khoản nên bỏ lỡ nhiều chuyện zuj của lớp,có gì thì pà kon cô bác thông củm dùm nha.(Mà không thông củm thì làm gì được tui,keke Laughing )
    Chưa gì hết bị thằng Tam "teen" chửi cho một trận,làm quê hết sức,ai có gặp nó thì đập nó dùm tui nha,cám ơn nhìu luôn đó.
    Mà nè,quên nói zí thẳng "lớp trưởng" Chí Hiền "đen" nữa,hôm nào tổ chức một buổi họp mặt lớp mình đi nha,không thì .....thui ak,lâu không gặp bạn bè nên có rất nhiều chuyện muốn nói lắm,lên trên này chỉ gặp được vài người thui ak,pùn chít được.\
    Thôi nói ít,hỉu nhìu nha.Không thì bị nói là "tám" nữa,mệt lém.

I LOVE 12A6 !!!!!!
    Truong Chi Hien 12a6

Chào tất cả pà kon của lớp 12A6 nha ! Empty Re: Chào tất cả pà kon của lớp 12A6 nha !

Bài gửi  Truong Chi Hien 12a6 Thu Nov 26, 2009 10:46 pm

Cai thang nay sao dam goi dai ca nay la "den" ha?Coi chung t keu dan em rach mat la kg con dep trai nua do nha.Nay Chi Hien nay da khac roi nha,khekhe.Con chuyen hop lop thi de Tet di chu bay gio kho hop lai het lam.Neu muon tam thi len day tam do di,may thang nua la toi Tet roj,mau lam!!!Mai mot nho noi chuyen voi dai ca le phep hon chut nha,kg thi hau qua ra sao chac cung biet roi do! (ua,sao tu nhien minh dzu qua vay ta,noi vay kg biet co ai so kg vay?Neu ai so thi nho noi cho biet nha de tui mung coi).Ma quen,moi nguoi neu co muon noi chuyen truc tiep voi tui thi nho van goi so quen thuoc 113,an phim 3.Nho de lai ho ten,dia chi,so CMND de tien lien lac,xin cam on! (0972551203).Thoi khuya roi ngu day,chuc pa kon lun zui ze nha,nho moi nhieu.Cho kiss moi nguoi kai nha,that la vui wa,thanks
    hoanhudien
    hoanhudien

Chào tất cả pà kon của lớp 12A6 nha ! Empty Re: Chào tất cả pà kon của lớp 12A6 nha !

Bài gửi  hoanhudien Sat Nov 28, 2009 9:24 am

ui zời ơi ông này quản trị mà ko thực hiện đúng nội quy kìa .......chuyên mục ảnh mà post toàn là chữ ko ....kiểu này phải kỉ luật we'............... Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball Basketball
    LE THI LE THU

Bài gửi  LE THI LE THU Thu Jan 14, 2010 11:00 am

tet ve may anh may chi,ke ca dai ka hien nho lixi cho be thu nhen
    kakkakaka
    lau qua ko gap nghe don moi nguoi ai ai cung dep hat phai ko
    cheers cheers cheers lol! flower geek jocolor rendeer Sleep sunny santa
    Truong Chi Hien 12a6

Bài gửi  Truong Chi Hien 12a6 Thu Jan 14, 2010 7:39 pm

Hehe,dai ca nay khog co li xi dau.Vi toi la dai ca nen toi dua ra luat nay ma,hehe.Ma ke tet nay rang kiem tien li xi cho moi nguoi 200 dog!Ma quen,Thu co tien kg cho t muon tet xai coi,ngheo qua ha!Ma noi cho moi nguoi biet Thu co nha moi nen Tet nay minh lai nha Thu an tiec chuc mung nha(Thu lo het do,bua truoc Thu keu toi thog bao ma!)Nhu vay nha.Co gi thi moi nguoi lien het Thu de biet chi tiet nha!
    NGUYENTRANG
    NGUYENTRANG

Bài gửi  NGUYENTRANG Fri Jan 15, 2010 8:14 pm

he he chi hien "moi" khi nao nghi tet ve we alo cho t de t tra sach mac cong thieu no wa nam sao ki lem. Laughing t thi 30/1 nghi tet rui suong wa ne!khi nao hop lop thi nt cho t! som gap duoc ban be len day lau wa k gap ai het buon wa di.huhu. drunken drunken

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Mon May 13, 2024 8:27 pm