12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

Join the forum, it's quick and easy

12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

12A6 Class

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are Family

Thế giới bạn bè trên ZingMe !

nguyenthanhdien2601
    nguyenthanhdien2601

Thế giới bạn bè trên ZingMe ! Empty Thế giới bạn bè trên ZingMe !

Bài gửi  nguyenthanhdien2601 Wed Dec 02, 2009 4:06 pm

Học hành nhìu wá không khéo sẽ bị Stress đó pà kon.Khi nèo có thời gian rãnh thì tranh thủ mà chơi đi nha !
    Hiện nay trên trang web http://me.zing.vn có rất nhìu trò chơi rất là zui,không tốn wá nhìu thời gian và dễ làm wen được nhìu bạn bè,hiện tui cũng đang chơi nữa ak !
    1.Nông Trại Vui Vẻ : nơi các bạn có thể thỏa sức làm nông,nhanh tay lẹ mắt đi trộm của nhũng hàng xóm trong friendlist của mình.
    2.Nhà Hàng Vui Vẻ : trở thành một người chủ nhà hàng và thue bạn bè của bạn về làm nhân viên
    3.Siêu Thị Bạn Bè : ở đây,các bạn có thể mua bạn bè của mình về làm thú cưng và thích làm gì thì làm(bắt bạt bằng nhìu hình thức,an ủi,bán giảm giá....)
    Nói chung là zui lém,ai rãnh thì chơi thử nha
    lol! lol! lol!

Similar topics

-

Hôm nay: Mon May 13, 2024 5:11 am