12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

Join the forum, it's quick and easy

12A6 Class

Chào mừng bạn đến với diễn đàn của lớp 12A6. Vui lòng đăng nhập nếu đã có tài khoản, nếu chưa xin vui lòng đăng ký. Cám Ơn.

12A6 Class

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

We Are Family

ngothingocde
Truong Chi Hien 12a6
6 posters

Kế hoạch tết đây!!!

Truong Chi Hien 12a6

Kế hoạch tết đây!!! Empty Kế hoạch tết đây!!!

Bài gửi  Truong Chi Hien 12a6 Mon Dec 21, 2009 6:19 pm

Moi người ơi,tết năm nay lớp mình họp lớp nữa nha, tại vì lớp mình lâu rồi chưa được gặp nhau.Chính vì lý do chính đáng đó nên tôi cũng xin ý kiến mọi ngừơi!Nhưng năm nay có khác một chút là thầy Nam về quê nên mình phải tổ chức trước hoặc sau tết.Moị ngừơi hãy cho ý kiến xem là nên tổ chức vào thời điểm nào.Với lại các bạn xem là mình nên tổ chức thế nào?Có thể dẫn nhau đi ăn uống như năm rồi hay như thế nao.Tôi tính xuống nhà một bạn nào đó rồi mình làm tiệc tùng gì luôn.Tôi đã hỏi và tìm được địa điểm là nhà bạn Thu.Chú ý,nhà mới của bạn Thu rất rộng rãi,hehe.Mọi ngừơi hãy cho ý kiến nhiệt tình vào.Mọi ý kiến xin hãy gởi tin hoặc gọi về số điện thoại 0972551203,làm việc kể cả thứ bảy,chủ nhật.Một phần quà đặc biệt dành cho bạn có ý kiến hay nhất là một đồ tết cực xinh với quần không ống,áo không cổ!!!Nhanh tay lên.
    ngothingocde

Kế hoạch tết đây!!! Empty Re: Kế hoạch tết đây!!!

Bài gửi  ngothingocde Mon Dec 21, 2009 7:34 pm

tổ chức họp lớp vào ngày 30tết đi.
    Truong Chi Hien 12a6

Bài gửi  Truong Chi Hien 12a6 Mon Dec 21, 2009 10:48 pm

30 tet chac thay Nam ve que roj!
    ngothingocde

Bài gửi  ngothingocde Tue Dec 22, 2009 8:32 am

vậy chừng nào tổ chức được?trước tết khoảng ngày nào?sau tết khoảng ngày nào?
    Truong Chi Hien 12a6

Bài gửi  Truong Chi Hien 12a6 Tue Dec 22, 2009 9:58 am

Thi toi nghi la khoang 25 hay 26 gi do, hoac qua tet thi khoang mung 4 cung duoc.Chu khong le hop lop ma khong co thay ha?Lau lau moi co dip gap lai ma, dung khong?Ma toi cung chua biet chac ngay nao nua,dang doi y kien moi nguoi xem the nao ne.Dang suy nghi dzu lam day ma chua biet nua ne.Ma toi thi toi 25 tet moi duoc nghi do,chan ghe,chac tre hon moi nhuoi nhieu lam ha?Nhung mou nguoi ai co y kien gi thi hay cho toi biet nha,toi dang doi y kien moi nguoi do nha.Ma dao nay forum cua lop minh sao buon qua,khong thay ai len ca!Moi lan len thi chi co mot minh toi thoi ah,chan lam do!Mong moi nguoi tham gia nhiet tinh hon nua nha.CAm on pa kon nhieu nha.Nho moi ngoi nhieu lam,hihi.Thoi bye bye nha, mong som gap moi nguoi Smile Sad Mad Razz
    nguyenthanhdien2601
    nguyenthanhdien2601

Kế hoạch tết đây!!! Empty Tết đến ùi !!!!!!!

Bài gửi  nguyenthanhdien2601 Tue Dec 22, 2009 7:15 pm

Truong Chi Hien 12a6 đã viết:Thi toi nghi la khoang 25 hay 26 gi do, hoac qua tet thi khoang mung 4 cung duoc.Chu khong le hop lop ma khong co thay ha?Lau lau moi co dip gap lai ma, dung khong?Ma toi cung chua biet chac ngay nao nua,dang doi y kien moi nguoi xem the nao ne.Dang suy nghi dzu lam day ma chua biet nua ne.Ma toi thi toi 25 tet moi duoc nghi do,chan ghe,chac tre hon moi nhuoi nhieu lam ha?Nhung mou nguoi ai co y kien gi thi hay cho toi biet nha,toi dang doi y kien moi nguoi do nha.Ma dao nay forum cua lop minh sao buon qua,khong thay ai len ca!Moi lan len thi chi co mot minh toi thoi ah,chan lam do!Mong moi nguoi tham gia nhiet tinh hon nua nha.CAm on pa kon nhieu nha.Nho moi ngoi nhieu lam,hihi.Thoi bye bye nha, mong som gap moi nguoi Smile Sad Mad Razz
    hihi,tui thì cũng 23 mới được nghĩ tết,thui zậy thì mùng 4 hay mùng 5 gì đi,vì từ mùng 1 đến mùng 3 tui bận nhìu việc lém,hihi.Nhưng đây cũng là ý kiến của riêng tuui thui.ai có ý kiến khác thì cứ trình bày.
    MadaraMafuha
    MadaraMafuha

Bài gửi  MadaraMafuha Wed Dec 23, 2009 8:03 am

Tui chưa biết chừng nào nghỉ nên không biết nên họp lớp vào ngày nào. Nhưng đừng có tổ chức sau tết, tổ chức trước tết đi, sau tết bận lắm
    nuyenduyphuong12a6
    nuyenduyphuong12a6

Kế hoạch tết đây!!! Empty khà khà hiihhihhiihii

Bài gửi  nuyenduyphuong12a6 Wed Dec 23, 2009 7:46 pm

chác tui va ban tui hok hơp lớp đươc với moi người rùi.xin lỗi nha tại vì công việc nên tui và ban về trong tết có ji thi liên lạc tụi minh hơp mặt lại nha nếu hơp lớp thì mà hok có thầy thì liên lac số 01666.344.187 hoặc 0908.840.144 nhớ nhen. hihiihhihhihhhi mong gặp các bạn trong diệp tết bibi Kế hoạch tết đây!!! Icon_santa Kế hoạch tết đây!!! Lol Kế hoạch tết đây!!! Lol Kế hoạch tết đây!!! Lol Kế hoạch tết đây!!! Icon_sunny Kế hoạch tết đây!!! Icon_sunny Kế hoạch tết đây!!! Icon_evil Kế hoạch tết đây!!! Icon_surprised Kế hoạch tết đây!!! Icon_biggrin Kế hoạch tết đây!!! Icon_biggrin Kế hoạch tết đây!!! Icon_lol Kế hoạch tết đây!!! Icon_lol Kế hoạch tết đây!!! Icon_razz Kế hoạch tết đây!!! Icon_razz Kế hoạch tết đây!!! Icon_redface Kế hoạch tết đây!!! Icon_redface Kế hoạch tết đây!!! Icon_redface Kế hoạch tết đây!!! Confused Kế hoạch tết đây!!! Confused Kế hoạch tết đây!!! Confused Kế hoạch tết đây!!! Icon_cherry Kế hoạch tết đây!!! Icon_cherry Kế hoạch tết đây!!! Icon_cherry Kế hoạch tết đây!!! Icon_cherry Kế hoạch tết đây!!! Sleep Kế hoạch tết đây!!! Sleep Kế hoạch tết đây!!! Sleep Kế hoạch tết đây!!! Sleep Kế hoạch tết đây!!! Icon_basketball Kế hoạch tết đây!!! Icon_basketball Kế hoạch tết đây!!! Icon_basketball Kế hoạch tết đây!!! Icon_basketball Kế hoạch tết đây!!! Icon_basketball Kế hoạch tết đây!!! Icon_basketball Kế hoạch tết đây!!! Icon_basketball Kế hoạch tết đây!!! Icon_basketball Kế hoạch tết đây!!! Icon_basketball
    MadaraMafuha
    MadaraMafuha

Bài gửi  MadaraMafuha Mon Dec 28, 2009 4:08 pm

Thằng phương dẹp ngay cái hình đó nha!!!! Nhìn ngứa mắt quá!!! Dẹp liền đó nha
    Administrator
    Administrator
    Admin

Bài gửi  Administrator Sun Jan 31, 2010 10:11 am

tui nghĩ các bạn nên hợp lớp vào 1 ngày nào mà tất cả các thành viên rãnh nhất. Số người tham gia cang đông càng tốt!
    Sau đó chúng ta nên thành lập 1 cái quỹ để chi vào những việc cần thiết.
    Rồi phải chon địa điểm offline nữa, các tiết mục diễn ra, v.v...
    tất cả điều phải có kế hoạch định sẳn
    Đó là ý kiến của tui.

admin: Phan Ngọc Tam

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Mon May 13, 2024 5:40 pm